Menene bambanci tsakanin filaye na ma'aikatar injina da ma'aikatar masana'antar sinadarai?

Akwai bambance-bambance masu mahimmanci tsakanin flanges na Ma'aikatar Injin da Ma'aikatar Masana'antu ta Masana'antu ta fannoni da yawa, galibi suna nunawa a aikace-aikacen su, kayan aiki, tsarinsu, da matakan matsin lamba.

 

1 Manufar

 

Flange na injina: galibi ana amfani dashi don haɗin haɗin bututun gabaɗaya, dace da ƙarancin matsa lamba, ƙarancin zafi, tsarin bututun ruwa mara lalata, kamar samar da ruwa, tururi, kwandishan, iska da sauran tsarin bututun.

 

Ma'aikatar Masana'antar Sinadarin Flange: Ana amfani da shi musamman don haɗa kayan aikin sinadarai da bututun sinadarai, wanda ya dace da yanayi masu rikitarwa kamar matsanancin matsa lamba, zazzabi mai ƙarfi, da lalata mai ƙarfi. Ana amfani da shi sosai a fannin man fetur, sinadarai, magunguna, da dai sauransu.

 

2 Kayayyaki

 

Flange na injina: yawanci ana yin shi da kayan ƙarfe na carbon, wanda yake da ɗan laushi amma yana iya saduwa da ƙarfi da buƙatun rufe bututun haɗin gwiwa.

 

Flanges na Ma'aikatar Masana'antu ta Sinadaran an yi su ne da kayan aiki masu ƙarfi irin su bakin karfe don biyan bukatun yanayin aiki mai rikitarwa. Waɗannan kayan suna da kyakkyawan juriya na lalata da zafin jiki mai ƙarfi da ƙarfin ɗaukar nauyi.

 

3 Tsari

 

Mechanical sashen flange: Tsarin yana da sauki, yafi hada da asali aka gyara kamar flange farantin, flange gasket, kusoshi, kwayoyi, da dai sauransu.

 

Flange Sashen Sinadari: Tsarin yana da ɗan rikitarwa, gami da abubuwan asali kamar faranti na flange, gacets na flange, kusoshi, kwayoyi, da sauransu, da ƙarin abubuwan da aka haɗa kamar zoben rufewa da flanges don haɓaka hatimi da ɗaukar nauyi.

 

4 Matakan matsi

 

Flange na injina: Matsin da ake amfani da shi gabaɗaya yana tsakanin PN10 da PN16, wanda ya dace da tsarin bututun mai ƙarancin ƙarfi.

 

Ma'aikatar Masana'antu ta Sinadarin Flange: Matsi na iya isa PN64 ko ma mafi girma, wanda zai iya biyan bukatun tsarin bututun mai matsa lamba.

 

TAnan akwai bambance-bambance masu mahimmanci tsakanin flanges na Ma'aikatar Injiniya da Ma'aikatar Masana'antu ta Sinadaran dangane da amfani, kayan aiki, tsari, da ƙimar matsa lamba. Sabili da haka, lokacin zabar flanges, ya zama dole a yi la'akari da takamaiman tsarin bututun bututu da yanayin amfani don tabbatar da cewa flanges ɗin da aka zaɓa na iya biyan bukatun tsarin aminci da kwanciyar hankali.


Lokacin aikawa: Dec-26-2024

  • Na baya:
  • Na gaba: