1. Akwai hanyoyi guda huɗu na goge baki na bi-lokacikarfe flange: manual, inji, sunadarai da electrochemical. A lalata juriya da kuma ado naflangeza a iya inganta ta polishing. Ruwan goge-goge na lantarki na bakin karfe har yanzu yana amfani da phosphoric acid da chromic anhydride. A cikin aikin goge-goge da tsaftacewa, za a fitar da wasu chromium da phosphorus a cikin ruwan datti wanda zai haifar da gurɓata muhalli.
2. Za a kafa fim ɗin Passivation a saman duplexkarfe flange, kuma fim din oxide zai fara narkewa. Domin saman microstructure na duplexkarfe flangeba daidai ba ne, an fi son narkar da ɓangaren maɗaukaki na saman, kuma adadin narkarwar zai kasance sama da na ɓangaren ɓangaren. Rushewar da samuwar membrane kusan a lokaci guda ne, amma saurin su ya bambanta. A sakamakon haka, an rage girman ƙarancin ƙarancin ƙarfe na ƙarfe na bi-phase, yana haifar da santsi mai haske.
3. Ana iya cika wasu lahani na sama kamar pores da tarkace ta hanyar gogewa, don haɓaka juriya na gajiya da juriya na lalata. Biphase karfe flanges suna da fiye da sau biyu yawan amfanin ƙasa na austenitic bakin karfe, kuma suna da isassun filastik da taurin da ake buƙata don wannan gyare-gyaren, da kuma juriya na lalacewa na damuwa, musamman a cikin mahallin chloride.
Lokacin aikawa: Oktoba-14-2022