Labarai

  • Babban caliber bakin karfe flange nawa?

    Babban caliber bakin karfe flange nawa?

    Babban diamita bakin karfe flange tare da sauƙi mai sauƙi, kulawa mai sauƙi, kyakkyawan abu, haɗin kai ba shi da sauƙi don lalata halaye, wani nau'i ne mai ban sha'awa tare da al'ada ...
    Kara karantawa
  • Yadda ake bincika albarkatun jabu

    Yadda ake bincika albarkatun jabu

    Forging kafin sarrafa na'urar, yana buƙatar bin hanya, dole ne a gwada ingancin albarkatunsa, don tabbatar da cewa albarkatun ba su da matsala mai inganci kafin tsari na gaba, ...
    Kara karantawa
  • An gabatar da abũbuwan amfãni daga bakin karfe flanges

    An gabatar da abũbuwan amfãni daga bakin karfe flanges

    (1) Bakin karfe flanges da low taurin da kyau tauri data, kamar low carbon karfe da aluminum gami. Yana da ƙananan tauri da kyau tauri. Yana da wuya a yanke kwakwalwan kwamfuta da sauƙi don ...
    Kara karantawa
  • Menene dalilin zubar flange?

    Menene dalilin zubar flange?

    Menene dalilin zubar flange? Ma'aikatan masana'antar Faransa sun taƙaita waɗannan dalilai guda bakwai masu zuwa, suna fatan taimakawa abokai mabukata. 1, dalilin zubewar flange: bakin da ba daidai ba Haɗin gwiwa shine ...
    Kara karantawa
  • Bakin karfe flange mutu ƙirƙira kayan aiki da aikace-aikace halaye

    Bakin karfe flange mutu ƙirƙira kayan aiki da aikace-aikace halaye

    Abubuwan injiniyoyi na ƙirƙira sun fi waɗanda aka samar akan guduma. Babban yawan aiki; Ƙananan asarar ƙarfe; Hammer forging die ya ƙunshi sassa biyu na babba da na ƙasa, h...
    Kara karantawa
  • Menene amfanin ƙirƙira?

    Forgings ne workpiece ko kuma m samu ta hanyar ƙirƙira nakasawa na karfe billlets. Za'a iya canza kaddarorin inji na billet ɗin ƙarfe ta amfani da matsa lamba don samar da nakasar filastik. Karya...
    Kara karantawa
  • Ƙirƙirar halayen fasahar samarwa

    Ƙirƙirar halayen fasahar samarwa

    Stamping yana ɗaya daga cikin mahimman hanyoyin sarrafa filastik karfe. An fi amfani da shi don sarrafa takardan ƙirƙira, don haka galibi ana kiransa tambarin takarda. Domin ana aiwatar da wannan hanya a dakin t ...
    Kara karantawa
  • Yadda za a gane ingancin ƙirƙira

    Yadda za a gane ingancin ƙirƙira

    Babban aikin jabun ingantattun ingantattun kayan bincike da nazarin inganci shine gano ingancin jabun, nazarin abubuwan da ke haifar da lahani da matakan kariya, nazarin abubuwan da ke haifar da jabun...
    Kara karantawa
  • Akwai nau'o'i uku na filayen rufewar flange

    Akwai nau'o'i uku na filayen rufewar flange

    An haɗa ɓangaren da ke haɗa bututu zuwa bututun zuwa ƙarshen bututu. Akwai ramuka a cikin flange kuma kusoshi suna riƙe flange biyu tare. Gasket hatimi tsakanin flanges. Fitattun bututun da aka zana...
    Kara karantawa
  • Daidaitaccen tsarin don flange

    Daidaitaccen tsarin don flange

    Ma'aunin flange na bututu na duniya galibi yana da tsarin guda biyu, wato tsarin flange na bututun Turai wanda DIN Jamus ke wakilta (ciki har da tsohuwar Tarayyar Soviet) da kuma tsarin flange na Amurka ...
    Kara karantawa
  • Ilimin flange blanks

    Ilimin flange blanks

    Flange blank, flange blank ne mafi na kowa nau'i na samarwa a halin yanzu, liaocheng ci gaban yankin Hongxiang stamping sassa factory idan aka kwatanta da gargajiya flange samar tsari, ya t ...
    Kara karantawa
  • Ƙididdiga don dumama karfe ingot da aka yi amfani da shi wajen ƙirƙira

    Ƙididdiga don dumama karfe ingot da aka yi amfani da shi wajen ƙirƙira

    Manya-manyan jabun jabun da ba a saka ba, an yi su ne da ingot na karfe, wanda za a iya raba shi zuwa manyan ingot da kananan ingot bisa ga fayyace na ingot karfe. Gaba ɗaya ...
    Kara karantawa