Zoben Jarumi

Takaitaccen Bayani:

Ƙirƙirar zoben ƙarfe na musammanzoben karfe mara sumul, masu girma dabam, ana kera su a masana'antar zamani don aikace-aikace daban-daban, kamar sassa na kayan aikin injin, aikace-aikacen sararin samaniya, injin turbin, bututu da tasoshin matsa lamba. Ƙirƙirar zobe tsari ne na masana'antu daban-daban fiye da mirgina zobe amma biyun suna da kamanceceniya. Mahimman kamanceceniya ɗaya shine duka biyun aikin ƙarfe ne kuma zasu shafi injiniyoyin kayan zoben. A mataki na farko na ƙirƙira zobe, ana yanke haja zuwa tsayi, a bace, sannan a huda ta gaba ɗaya don ƙirƙirar rami a tsakiya.


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Bude Die Forgings Manufacturer A China

RUBUTUN RUWAN RUWAN RUWAN KWALLIYA / RUWAN ZOBE / GEAR RING

na jabu-zobe01

Filayen aikace-aikacen na jabun zobe sune:
Forgings na zoben dizal: nau'in injunan dizal, injin dizal nau'in injinan wuta ne, ana amfani da shi azaman injin. Ɗaukar manyan injunan dizal a matsayin misali, jabun da ake amfani da su sune shugaban silinda, babban jarida, crankshaft ƙarshen fitarwa na ƙarshen shaft, sandar haɗawa, sandar piston, shugaban piston, fil ɗin giciye, kayan watsa crankshaft, kayan zobe, gear tsaka-tsaki da famfo mai rini. Fiye da nau'ikan jiki goma.
Ƙwararrun zobe na ruwa: An kasu ƙirjin na ruwa zuwa kashi uku, manyan ƙirƙira, juzu'in ƙirƙira da ƙirƙira. Babban juzu'in naúrar iri ɗaya ne da ƙirjin dizal. Ƙirƙirar shaft ɗin tana da shingen turawa, tsaka-tsaki, da makamantansu. Forgings don tsarin rudder sun haɗa da kayan rudder, kayan rudder, da fil ɗin rudder.
Ƙwararrun zobe na makami: Ƙarƙashin ƙirƙira yana da matsayi mai mahimmanci a cikin masana'antar makamai. Ta nauyi, 60% na tankuna an ƙirƙira su. Gun ganga, muzzle retractor da stern a cikin manyan bindigogi, rifled ganga da triangular bayoneti a cikin ƙananan makamai, zurfin ruwa mai jefa bam da kuma kafaffen wurin zama na roka da submarine, bakin karfe bawul jiki ga nukiliya submarine high matsa lamba mai sanyaya, bawo, bindigogi, da dai sauransu, su ne. jabun kayayyakin. Baya ga injunan karfe, ana kuma yin makamai daga wasu kayan.
Ƙwararrun zobe na Petrochemical: Forgings suna da aikace-aikace da yawa a cikin kayan aikin petrochemical. Irin su manholes da flanges na mai siffar zobe ajiya tankuna, daban-daban tube zanen gado da ake bukata domin zafi Exchangers, ƙirƙira cylinders (matsi tasoshin) for butt waldi flange catalytic fatattaka reactors, ganga sassan ga hydrogenation reactors, taki A saman cover, kasa cover, da kuma kai da ake bukata domin kayan aikin jabu ne.
Ƙirƙirar zobe na ma'adinai: Dangane da nauyin kayan aiki, rabon ƙirƙira a cikin kayan aikin ma'adinai shine 12-24%. Kayan aikin hakar ma'adinai sun haɗa da: na'urorin hakar ma'adinai, na'urori masu tayar da kaya, kayan aikin murkushewa, kayan niƙa, kayan wanki, da na'urori masu haɗawa.
Ikon nukiliya ya yi biyayya da makabarta: Powerarfin nukiliya ya kasu kashi biyu: Rayayyun ruwa da masu samar da ruwa da kuma tafasa ruwa. Ana iya raba manyan manyan na'urorin sarrafa makamashin nukiliya zuwa manyan nau'i biyu: harsashi na matsa lamba da abubuwan ciki. Harsashin matsa lamba ya haɗa da: flange na Silinda, sashin bututun ƙarfe, bututun ƙarfe, silinda na sama, ƙaramin silinda, sashin jujjuyawar Silinda, ƙugiya, da makamantansu. Abubuwan da ke cikin ciki na tari suna aiki a ƙarƙashin yanayi mai tsanani kamar yanayin zafi mai tsanani, matsanancin matsa lamba, mai karfi na neutron irradiation, lalata ruwa na boric acid, scouring da hydraulic vibration, don haka ana amfani da 18-8 austenitic bakin karfe.
Forgings na zoben wutar lantarki: Akwai maɓalli guda huɗu a cikin kayan aikin samar da wutar lantarki, wato na'ura mai jujjuyawar wutar lantarki da riƙe zoben janareta na injin tururi, da na'ura mai jujjuyawa da injin turbine a cikin injin tururi.
Ƙwararrun zobe na ruwa: Mahimman ƙirƙira a cikin kayan aikin tashar wutar lantarki sun haɗa da raƙuman turbine, raƙuman janareta na ruwa, faranti na madubi, kawunan turawa, da sauransu.

Abubuwan da aka saba amfani da su: 1045 | 4130 | 4140 | 4340 | 5120 | 8620 |42CrMo4 | 1.7225 | 34CrAlNi7 | S355J2 | 30NiCrMo12 | 22NiCrMoV| EN 1.4201

FARGE ZUWA
Babban zobe na jabu har zuwa OD 5000mm x ID 4500x Thk 300mm sashi. Haƙurin zobe yawanci -0/+3mm har zuwa +10mm ya dogara da girman.
All Metals yana da damar ƙirƙira don samar da zobe na jabu daga nau'ikan gami masu zuwa:
● Ƙarfe na ƙarfe
● Karfe Karfe
● Bakin karfe

RUBUTUN INGANTATTUN RING

Kayan abu

MAX DIAMETER

MAX AUNA

Carbon, Alloy Karfe

5000mm

15000 kg

Bakin Karfe

5000mm

10000 kgs

Shanxi DongHuang Wind Power Flange Manufacturing Co., LTD. , a matsayin ƙwararren masana'anta na jabu mai rijista na ISO, ba da garantin cewa jabun da/ko sanduna sun yi kama da inganci kuma ba su da abubuwan da ba su da lahani waɗanda ke da illa ga ƙayyadaddun kayan inji ko kayan sarrafa kayan.

Harka:
Karfe daraja1.4201
Abubuwan sinadaran% na karfe 1.4201

C

Si

Mn

P

S

Cr

Min. 0.15

-

-

-

-

12.0

Max. -

1

1

0.040

0.03

14.0


Daraja UNS No Tsohon Birtaniya BS Euronorm En Yaren mutanen Sweden No Name SS JIS GB/T na Sinanci 1220
420 S42000 420S37 56C 1.4021 X20Cr13 2303 Farashin SUS420J1 2Cr13

Matsayin ƙarfe 1.4021 (wanda kuma ake kira ASTM 420 da SS2303) babban ƙarfin ƙarfi martensitic bakin karfe tare da kyawawan kaddarorin lalata. Karfe ne machinable kuma dace da kyau ga samar da cikakken bayani da mai kyau juriya ga misali iska tururi, ruwa mai dadi, wasu alkaline mafita da sauran mildly m sunadarai. Kada a yi amfani da shi a cikin ruwa ko a muhallin chloride. Karfe na maganadisu kuma yana cikin yanayin kashewa.

Aikace-aikace
Wasu wuraren aikace-aikacen yau da kullun don EN 1.4021
Famfo- da Valve sassa, Shafting, Spindels, Piston sanduna, Kayan aiki, Masu motsa jiki, Bolts, Kwayoyi EN 1.4021 Ƙarfe na ƙirƙira, Ƙarfe na Ƙarfe don Slewing zobe.
Girman: φ840 x 690x H405mm

jabu-zobe3

Ƙirƙirar (Aiki mai zafi) Ƙarfafa , Tsarin Maganin zafi

Annealing 800-900 ℃
Haushi 600-750 ℃
Quenching 920-980 ℃

Rm- Ƙarfin ƙarfi (MPa)
(A)
727
Rp0.20.2% ƙarfin hujja (MPa)
(A)
526
A- Min. elongation a karaya (%)
(A)
26
Z - Rage sashin giciye akan karaya (%)
(A)
26
 Taurin Brinell (HBW):
(+A)
200

KARIN BAYANI
NEMAN MAGANA A YAU

KO KIRA: 86-21-52859349


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana